Fa'idodi na tsarin rufin manganese na magnesium na aluminium:
1. Lafiya da kwanciyar hankali:
Tsarin na iya sauƙaƙe damuwar da aka haifar ta cikin
kofa da banbancin yanayin zafin jiki a cikin tsananin lokacin sanyi ta hanyar shigar da zamiya na nau'ikan T mai tallafi. Ana kaucewa yaduwar farantin karfe da nakasawar da wahala ta daidaita.
Tsarin tsarin yana ɗaukar nauyin 360 ° na ɗorawa da kuma ɗaukar fasahar ɗaukar hoto mai nau'in T, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali da zamiya na tsarin kuma babu ƙuƙwalwar kutsawa. Ba kawai yana tabbatar da hana ruwa da aikin iska na tsarin ba, amma kuma yana kula da haɗin sunadarai na gami na aluminum daga lalacewa, don mafi kyawun wasa da fa'idodi na juriya lalata.
2. Thearfin zafi da aikin wuta
Ta hanyar zaɓar kaurin da ya dace da kayan haɓakar zafin jiki, tsarin rufin zai iya haɗuwa da babban ƙimar buƙatun rufin zafin jiki tare da ɗan daidaitawa kaɗan. A lokaci guda, farantin tsarin rufin yana iya tsayayya da tartsatsin wuta da harshen wuta, kuma farantin rufin ƙarfen na iya haɗuwa da ma'aunin kariya ta A1.
3. M aikace-aikace mara iyaka
Ana iya sanya sandar dusar ƙanƙara a gefen tsaye na farantin tsarin rufin ba tare da riveting ba. Fuskokin rufin ba su lalace ba kuma suna nan yadda suke don tabbatar da aikin hatimi. Ayyukan gyara suma abin dogaro ne. Farantin tsarin rufin yana da halaye na kwanciyar hankali da ƙananan nauyi.
Musammantawa:




